| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 23,5*19,5*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 33,2 * 28 * 2,4cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1700g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm, không chứa BPA |
| Bên trong rượu | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | trắng |
| Tên sản phẩm | Túi đá làm lạnh gel siêu mỏng cấp thực phẩm được SGS phê duyệt với nhựa gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm |
| Dung tích | 260ml |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE tái sử dụng |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |
| Tên sản phẩm | Cấp thực phẩm Nhựa cứng Gói đá gel siêu mỏng có thể tái sử dụng Hộp đựng đồ ăn trưa Gói tủ đông |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bữa trưa có thể tái sử dụng OEM Ice Brick Ultra Thin Ice Pack With Cooling Gel |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Làm ấm Bữa trưa Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng Bpa Gói Gel nóng Pe bền miễn phí 1000ml |
|---|---|
| Kích thước | 30 * 20 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | 25 độ, 55 độ, 80 độ PCM |
| Kích thước | 35,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Nước làm mát |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| kích thước bên ngoài | 38,2*38,2*38,2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| kích thước bên trong | 30*30*30cm |
| vật liệu bên trong | Sợi thủy tinh siêu mịn VIP + bọt PU |
| loại công suất | 27L |