| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | OEM Vòng giữ bia có thể tái sử dụng Máy làm mát bằng nhựa cứng Hdpe 6,4cm X 1,5cm |
|---|---|
| Kích thước | 6,4*1,5cm |
| khối lượng | 45ml |
| Cách sử dụng | Hộp giữ lạnh bia, rượu |
| Nguyên liệu | HDPE + gel làm mát SAP |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | hộp đựng màu trắng có gel nhiều màu |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 28,6*11,2*9cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 21*12*4,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 505ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 21*11.6*3.8m |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |