| Kích cỡ | 23,5*19,5*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Thực phẩm Sữa mẹ Túi lạnh Túi mát Túi đá Nylon tái sử dụng |
|---|---|
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
| Dung tích | 250ml, 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon Pe |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 54,4*34,4*1,8CM |
|---|---|
| Trọng lượng | 2900g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 16,5 * 10,2 * 3cm; 19,5 * 12 * 3cm19,5 * 17,2 * 3cm; 23,5 * 19,5 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g, 450g; 750g; 1000g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |