| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 245*1145*15mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 390g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 160g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| kích thước và công suất | 26,5 * 9,7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| Kiểu | Nhiệt |
| Màu sắc | MÀU XANH ĐỎ |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| bên trong chất lỏng | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |