| Kích thước | 22,5*18,5*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát/SAP/CMC/PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5*20,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5*18,5*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát/SAP/CMC/PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 18 * 9,5 * 2,8 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hộp đựng bia cách nhiệt siêu nhỏ bằng nhựa PVC có thể làm mát bằng vòng cao su |
|---|---|
| Kích cỡ | 6,4*1,5cm,45ml |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Cách sử dụng | Bia |
| Vật liệu | HDPE + gel làm mát SAP |
| Kích thước | 42.5*29*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |