| Kích thước | 19*15*2,5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ lạnh và tươi |
| loại đóng gói | 111 bộ trong một hộp |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bàn băng sử dụng nhiều lần hình vuông cho tủ lạnh, túi lạnh không độc hại gói băng cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125*125*12mm |
| Công suất | 150ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát - SAP CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Lớp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - BPA free |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Kiểu | Giữ lạnh và tươi |
| Kiểu đóng gói | 111 chiếc trong một thùng |
| Kích thước | 51,5*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 13,5*13,5*2cm,200g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 28*12*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 22 * 11 * 1,8cm; 21,8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g, 600g; 1200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5 * 18,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |