| Kích cỡ | 30*20*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thanh làm mát rượu vang mini bằng nhựa cứng 90ml có thể tái sử dụng di động để đựng chai |
|---|---|
| Kích thước | 20*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 15 * 10 * 1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | Làm mát chất lỏng SAP |
| màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 320ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE rắn an toàn |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |