| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng polyme siêu thấm Gói đá lạnh Túi lạnh 200ML |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Tên sản phẩm | FDA chấp thuận túi nhựa làm mát ngay lập tức túi băng băng đông lạnh khối đá gạch 200Ml |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất liệu vải oxford Hộp làm mát y tế với bảng điều khiển VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47*31*36.5cm |
| Kích thước bên trong | 36*22*25cm |
| Công suất | 19,8L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Tên sản phẩm | FDA Nhựa túi tái sử dụng ngay lập tức băng gói lạnh để lưu trữ thực phẩm cho cắm trại và dã ngoại |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Gói nước đá siêu mỏng cách nhiệt thân thiện với môi trường không độc hại với gel làm mát cho túi đựn |
|---|---|
| Kích cỡ | 19*12.5*1cm |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu | PE+SAP/CMC |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1kg |
| Kích thước | 52,5 * 32,8 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |