| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 19*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 380g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 15*9*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 220g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5*9*3,5cm / 19*8*2cm / 16,5*7,4*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | làm mát SAP |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |