| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hình dạng tùy chỉnh 400ml HDPE nhựa cứng eutectic gói lạnh tủ lạnh ngăn đá tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| tên sản phẩm | Gói đá lạnh Eutectic cấp độ thực phẩm HDPE Gel tích lũy lạnh cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Tên sản phẩm | HDPE chất lượng cao nhựa 600g gỉ đá gạch làm mát cho thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21,8*15*3cm |
| Trọng lượng | 600g |
| Vật liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Màu sắc | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*13*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g / PCS |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| tên sản phẩm | 90ML bpa miễn phí đế dễ thương có thể tái sử dụng làm mát bằng nhựa làm lạnh túi đá cho bữa trưa |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm, 90ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 35*22*3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g/cái |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Công suất | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | nhiệt |