| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5*9*3,5cm / 19*8*2cm / 16,5*7,4*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 21*10*3.5CM 20*12*3.5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21 * 12 * 4,5cm |
|---|---|
| Công suất | 550ml |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp nhựa thực phẩm - nhựa cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polyme siêu thấm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35x15x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |