| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa chất lượng cao kích thước lớn 52*18*2 cm cho tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 52*18*2cm |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Tên sản phẩm | Giá rẻ nhất Khuyến mại xách tay túi gel đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | Tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |