| Kích thước | 43,8*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| trọng lượng | 250g / 500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 70g |
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 43,8*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 250g / 500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 42.5*29*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích cỡ | 17,5 * 9 * 3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |