| Kích thước | 16x16x1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5*18,5*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát/SAP/CMC/PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 38,5x20x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 19*19*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 290g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 36x21x1.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích cỡ | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 100g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Màu đỏ |