| tên sản phẩm | Thực phẩm sức khỏe Cấp đáng yêu cho trẻ em có thể tái sử dụng Gói nước đá Hình dạng động vật Khối bă |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm, 210ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Tên sản phẩm | 18.6 * 10.3CM PCM Ice Pack Brick cho lưu trữ và vận chuyển y tế |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Hình dạng miếng đệm chân nhỏ gọn Gel cho trẻ mới biết đi Túi chườm đá có thể làm lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm |
| Dung tích | 90ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật chất | HDPE + SAP |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Slim Gel tái sử dụng túi lạnh nhỏ túi đá cho hộp ăn trưa, túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 160g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gói đá siêu mỏng dành cho sức khỏe chuyên nghiệp Chất liệu bên ngoài HDPE để bảo quản thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 21 * 10 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450ml |
| Vật liệu bên ngoài | Thực phẩm polyetylen mật độ cao |
| Bên trong chất lỏng | Polyme siêu thấm |
| Kiểu | Nhiệt |