| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 23,5 * 19,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22 * 16,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Size | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Weight | 350g |
| outer material | food grade HDPE |
| inner material | cooling gel |
| Color | transparent white with blue liquid;can be customizd |
| Kích cỡ | 26,5x9,7x4,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 640ml |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 33,5*15,5*2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46 * 30,5 * 35cm |
| Dung tích | 24L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Kích thước | 33,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |