| Kích thước | 25 * 15 * 1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5*17,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 750g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 200ML Wave Shape Cool Bag Túi đá Gạch đá Gel tái sử dụng cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 17,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE rắn an toàn |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Non Caustic Picnic Tấm lạnh Eutectic tái sử dụng Khối đá lạnh để đóng băng |
|---|---|
| Kích thước | 14,3 * 7,7 * 3,8cm, 17,3 * 9,6 * 3,8cm, 21 * 11,6 * 3,8cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Custom Hard Plastic Gel Ice Tấm lạnh Eutectic Gạch đá làm mát để vận chuyển |
|---|---|
| Kích cỡ | 17*11*1cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 180ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích cỡ | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |