| Kích thước | 21,3 * 14,5 * 4,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20.3*20.3*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 760g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,3 * 7 * 4cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Trọng lượng | 350g |
| Màu sắc | màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*30*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Đường kính: 2,5cm Chiều dài: 20cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm gia nhiệt eutectic tái sử dụng 600ml hộp đựng đá bằng nhựa hdpe để hâm nóng thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm,600ml |
| OEM | Vâng |
| Mã Hs | 3824999990 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |