| Kích thước | 32,5*22,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| trọng lượng | 250g / 500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 36x21x1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |