| Kích cỡ | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18 * 6 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 19*8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |
| Kích thước | 33,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |