| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất lượng cao Flat Ice Cooler Brick Lunch Cooler Ice Pack With Snowflake |
|---|---|
| Kích thước | 16*11*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Đồ đá đông lạnh túi lạnh túi băng cho bữa trưa túi nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 1,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Bảo quản thực phẩm miễn phí BPA Túi đá lâu dài Túi đá lạnh Gạch đá SAP Chất liệu bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Dung tích | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| tên sản phẩm | Gạch đá bằng nhựa siêu mỏng có thể tái sử dụng màu xanh lam với sự chấp thuận của CE / FDA |
|---|---|
| Kích cỡ | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 40,7 * 23,6 * 6cm, 37,2 * 21,2 * 5,2cm; có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 33*11*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 33*11*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |