| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 200ML Wave Shape Cool Bag Túi đá Gạch đá Gel tái sử dụng cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Mini Fit And Fresh Cool Bag Ice Pack Ăn trưa Ice Bricks For Kids Túi di động |
|---|---|
| Kích thước | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh ngăn đá viên đá cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 380ml |
| Loại | nhiệt |
| Màu | ĐỎ XANH VÀNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 38,5x20x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1200g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Tên sản phẩm | Gói đóng băng trực tiếp Làm mát bằng gạch đá Tấm lạnh Eutectic Khối làm mát di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 21,7 * 15,8 * 2 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 550ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Vỏ làm mát du lịch Túi làm mát bảo vệ Túi làm mát PCM Ice Pack Giữ Insulin hoạt động |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 17,5*7*4cm,19*8*4,5cm,20*9*5cm |
| khối lượng | 300g,320g,350g |
| Cách sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Vật liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |