| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bàn băng sử dụng nhiều lần hình vuông cho tủ lạnh, túi lạnh không độc hại gói băng cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125*125*12mm |
| Công suất | 150ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Kích thước | Đường kính: 2,5cm Chiều dài: 20cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi đá gel siêu mỏng 25 * 20 * 1cm cho thực phẩm, gạch đá tái sử dụng cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế có thể gập lại di động Hộp làm mát cắm trại nhẹ Hộp đá 25 lít |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Túi vải vải oxford |
| vật liệu bên trong | vật liệu bên trong |
| kích thước bên ngoài | 45,5*34*35cm |
| kích thước bên trong | 38*27*25cm |
| Tên sản phẩm | 350g vỏ cứng bằng nhựa dã ngoại Túi mát Túi đá Tủ đông Đá viên |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Công suất | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |