| Tên sản phẩm | Công nghệ tiên tiến cao tùy chỉnh nhiệt độ hộp mát y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 40*26*26.5cm |
| Kích thước bên trong | 33*20*16cm |
| Dung tích | 10L |
| Cân nặng | 3kg |
| tên sản phẩm | Bán buôn 25 * 20 * 1 cm siêu mỏng làm mát phù hợp và túi đá nhựa tái sử dụng mới |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm |
| Dung tích | 300ml |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC |
| Loại hình | Cách nhiệt, cách nhiệt |
| Kích thước | 14,5*14,8*2,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 370g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| vật liệu bên trong | bọt polyurethane |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa PP |
| kích thước bên ngoài | 34*24.5*27.5cm |
| Dung tích | 10L |
| độ dày PU | 50mm |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hộp làm mát cách nhiệt có thể gập lại lớn để vận chuyển vắc xin máu |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Túi vải Oxford vải |
| Vật liệu bên trong | Vật liệu bên trong |
| Kích thước bên ngoài | 1060 * 770 * 710mm |
| Kích thước bên trong | 930 * 640 * 580mm |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận 230ml Túi làm mát Ice Pack Gạch đá nhựa cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Tên sản phẩm | Hộp mát y tế vip dung tích lớn 205L để vận chuyển bảo quản vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 92,5*52,5*65cm |
| Kích thước bên trong | 83*45*55cm |
| Dung tích | 205L |
| Cân nặng | 8,7kg |
| kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
|---|---|
| kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5*11,5*4,8cm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Tên sản phẩm | Tủ đông thực phẩm bằng nhựa Hình dạng tròn Giá giữ bia Gel Đá gói cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |