| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | FDA chấp thuận túi nhựa làm mát ngay lập tức túi băng băng đông lạnh khối đá gạch 200Ml |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2 * 38,2 * 38,2cm |
| Dung tích | 27L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |
| Sử dụng | Giữ lạnh thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Thiết kế | Bền chặt |
| An toàn | Không độc hại và không chứa BPA |
| Công suất | 1.2L |
| Nhiệt độ | 0°C, -5°C, -10°C, -15°C, -20°C, -25°C |
| Loại | 700 vải oxford Hộp đá cách nhiệt Coolest Cool để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| kích thước bên ngoài | 38,2*38,2*38,2cm |
| Dung tích | 27L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | gói gel |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát kem cách nhiệt di động 23,5L với -22 độ đá |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Công suất | 23,5L |
| Trọng lượng | 2,03kg |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất liệu vải oxford Hộp làm mát y tế với bảng điều khiển VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47*31*36.5cm |
| Kích thước bên trong | 36*22*25cm |
| Công suất | 19,8L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kiểu | Ba lô bảo hiểm sữa mẹ |
|---|---|
| Vật chất | Nhiệt |
| Cây nước đá | Nhựa cấp thực phẩm |
| tính năng | Eco-Friendly |
| Brand name | JS |
| Tên sản phẩm | FDA Nhựa túi tái sử dụng ngay lập tức băng gói lạnh để lưu trữ thực phẩm cho cắm trại và dã ngoại |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |