| Vật liệu bên trong | Polyurethane |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước bên ngoài | 440 * 440 * 450mm |
| Kích thước bên trong | 320 * 320 * 320mm |
| Độ dày PU | 60mm |
| Vật liệu bên trong | Tấm tạo bọt PU hoặc VPU |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trong trắng |
| Kích thước bên ngoài | 87,8*65,7*79,6 cm |
| Kích thước bên trong | 75*53.5*65 cm |
| Khối lượng nội bộ | 260L |
| vật liệu bên trong | Tấm xốp PU hoặc tấm VPU |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trắng trong suốt |
| kích thước bên ngoài | 122*69*80 cm |
| Kích thước bên trong | 109*56*66 cm |
| Khối lượng nội bộ | 402L |
| Vật liệu bên trong | Tấm tạo bọt PU hoặc VPU |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trong trắng |
| Kích thước bên ngoài | 87,8 * 65,7 * 79,6 cm |
| Kích thước bên trong | 75 * 53,5 * 65 cm |
| Khối lượng nội bộ | 260 L |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1kg |
| Kích cỡ | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25,8 * 19,2 * 3,8 cm; 20 * 16,6 * 3,8 cm; 15,7 * 10,3 * 3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g, 750g, 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 52,5 * 32,8 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26,8 * 14,5 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 750g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 17,5*12,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |