| Kích thước | 8,2*2cm,7,5*2,5cm,6,4*1,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 90g,90g,50g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 8,2 * 2 cm, 7,5 * 2,5 cm, 6,4 * 1,5 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g, 90g, 50g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 20 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 20 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 14,3 * 7,7 * 3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 8,2*2cm,7,5*2,5cm,6,4*1,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g,90g,50g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| vật liệu bên trong | Tấm cách nhiệt PU / PU + Tấm cách nhiệt chân không |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PE/Túi vải vải Oxford/Tấm nhôm |
| kích thước bên ngoài | 23*16*26 cm |
| kích thước bên trong | 18*11*20 cm |
| Âm lượng | 4 L |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 7 * 7 * 1.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |