| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | đỏ, tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích thước | 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng Đỏ Vàng Xanh |
| Trọng lượng | 70g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Chất làm mát SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,4 ounce |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích cỡ | 3,5 x 3,5 inch |
|---|---|
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | nhiệt |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |