| Kích thước | 8,2 * 2 cm, 7,5 * 2,5 cm, 6,4 * 1,5 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g, 90g, 50g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| tên sản phẩm | Hộp đựng bia cách nhiệt siêu nhỏ bằng nhựa PVC có thể làm mát bằng vòng cao su |
|---|---|
| Kích cỡ | 6,4*1,5cm,45ml |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Cách sử dụng | Bia |
| Vật liệu | HDPE + gel làm mát SAP |
| Kích cỡ | 8,2*2cm,7,5*2,5cm,6,4*1,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 90g,90g,50g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Tên sản phẩm | Bán buôn 6,4 * 1,5cm Mini BPA Túi chườm đá lạnh tròn miễn phí cho máy làm mát bia |
|---|---|
| Kích thước | 6.4 * 1.5cm, 45ml |
| Kiểu | Nhiệt |
| Sử dụng | Bia, Rượu, Nước giải khát |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |