| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 12 * 1.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm / chiếc |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 14,3 * 7,7 * 3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |
| Kích thước | 12 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 16,5 * 9,7 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ nhựa cứng thực phẩm, không chứa BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát, không độc hại |
| màu sắc | White |
| Kích thước | Đường kính: 2,5cm Chiều dài: 20cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |