| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh 100ML Hình dạng đáng yêu đầy màu sắc của Apple Cool Cool Ice Packs cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 10 * 2cm, 100ml hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã số HS | 3824999990 |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích cỡ | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12*7.8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 150g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 50-100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 12 * 7,8 * 2 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 150g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích cỡ | 12*7.8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 150g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |