| Tên sản phẩm | Túi đá gel giữ nhiệt hình sóng 200ML có thể tái sử dụng, mát mẻ, mỏng, dùng đựng đồ ăn trưa cho túi |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất lượng cao Flat Ice Cooler Brick Lunch Cooler Ice Pack With Snowflake |
|---|---|
| Kích thước | 16*11*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Chất làm mát SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích thước | 21*10*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa cứng không độc hại 200ML làm đá viên cho túi đựng đồ ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,5*17,5*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |