| Trọng lượng | 70g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Tên sản phẩm | Vật liệu làm mát bằng nhựa thực phẩm không độc hại Loại bia làm mát Chất liệu bên trong SAP / CMC |
|---|---|
| Kích thước | 7,5 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát có thể tái sử dụng bằng nhựa 200ML Túi đá Tủ đông Gói lạnh với chất lỏng nhiều màu |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Tên sản phẩm | 350g vỏ cứng bằng nhựa dã ngoại Túi mát Túi đá Tủ đông Đá viên |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Công suất | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,4 ounce |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 3,5 x 3,5 inch |
|---|---|
| Cân nặng | 4 lạng |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận 230ml Túi làm mát Ice Pack Gạch đá nhựa cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |