| Kích thước | đường kính: 21,5cm, dày: 2,5cm |
|---|---|
| Dung tích | 730ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | +55 C vật liệu làm nóng |
| Loại hình | Nhiệt |
| Tên sản phẩm | Bình đựng nước ép nhựa 600ml không độc hại làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Công suất | 600ml |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 21 * 10 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450ml |
| Vật liệu bên ngoài | Thực phẩm polyetylen mật độ cao |
| Bên trong chất lỏng | Polyme siêu thấm |
| Kiểu | Nhiệt |
| tên sản phẩm | Gói làm lạnh băng ăn trưa có thể tái sử dụng miễn phí OEM bpa với tấm eutectic cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 13,5*13,5*2cm,200g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |