| Kích thước | 17,3 * 7 * 4cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Trọng lượng | 350g |
| Màu sắc | màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,3 * 7 * 4cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Trọng lượng | 350g |
| Màu sắc | màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 38,5*29*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 43,8**20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |