| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 320ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31.5*17.5*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm polyethylene mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 29*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm, CMC, PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 52*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | hộp đựng màu trắng có gel màu xanh, cũng có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*20*4.1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |