| Kích cỡ | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | hộp đựng màu trắng có gel nhiều màu |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| KÍCH CỠ | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5 * 10,2 * 3cm; 19,5 * 12 * 3cm19,5 * 17,2 * 3cm; 23,5 * 19,5 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g, 450g; 750g; 1000g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5*12*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Gel không độc hại |
| Màu sắc | Màu trắng với gel màu xanh bên trong |