| Kích thước | 40x26x4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22 * 16,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Chất làm mát SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích thước | 7 * 7 * 1.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |