| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Custom Hard Plastic Gel Ice Tấm lạnh Eutectic Gạch đá làm mát để vận chuyển |
|---|---|
| Kích cỡ | 17*11*1cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 180ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | hộp đựng màu trắng có gel nhiều màu |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | Gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng xanh |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| tên sản phẩm | Gói đá lạnh Eutectic cấp độ thực phẩm HDPE Gel tích lũy lạnh cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |