| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,2 * 3,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | gel sưởi |
| màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh, Moq là 3000 chiếc |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| Kích cỡ | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |