| Kích thước | 51,5*20,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 42.5*29*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5*24,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Vật liệu thay đổi pha SAP |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 10*5.8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | xanh, đỏ, hồng, tím, tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 7*7*1,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm, Carboxyl methyl Cellulose |
| Màu sắc | xanh, đỏ, hồng, tùy chỉnh |