| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*9*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 230g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh Thực phẩm Phê duyệt Máy làm mát nước bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,2 * 10,5 * 1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 150g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | nhựa cây |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Đường kính: 2,5cm Chiều dài: 20 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Tên sản phẩm | Túi xách tay có thể tái sử dụng làm mát bằng nylon PCM Gel cho thực phẩm tươi |
|---|---|
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
| Sức chứa | 250ml, 500ml |
| Chất liệu bên ngoài | PE PE |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | Túi đá y tế đông lạnh hiệu quả cao 2C - 8C bền cho y học |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |