| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tấm làm đá lạnh có thể tái sử dụng bằng nhựa cứng được FDA chấp thuận có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 38,5*29*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 245*1145*15mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 390g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 40x26x4cm |
|---|---|
| Cân nặng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 9,5 * 4,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 320g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |