| Tên sản phẩm | -22C gạch đá lớn thay đổi pha vật liệu tấm nhựa lạnh eutectic để đóng băng |
|---|---|
| Kích thước | 30*20*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 1000ML |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha PCM |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Cân nặng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22 * 16,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gạch đá làm mát bằng nhựa cứng 25 * 15 * 3,5cm 1000ml cho hộp làm mát |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 25 * 15 * 3,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 1000ML |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha PCM |
| KÍCH CỠ | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |