| Kích thước | 28 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tủ đông sữa làm mát bằng gạch hộp đá nhựa giữ tươi với giấy chứng nhận FDA |
|---|---|
| Kích thước | 20,5 * 10 * 5,5 cm |
| Dung tích | 600ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | bột làm mát |
| Tên sản phẩm | 200ML Wave Shape Cool Bag Túi đá Gạch đá Gel tái sử dụng cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Túi gel mát lạnh không chứa BPA Túi đá làm mát gạch với gel làm mát nhựa cây cho túi giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe có thể tái sử dụng không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận 230ml Túi làm mát Ice Pack Gạch đá nhựa cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |
| vật liệu bên trong | bọt polyurethane |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa PP |
| kích thước bên ngoài | 34*24.5*27.5cm |
| Dung tích | 10L |
| độ dày PU | 50mm |
| Kích thước | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |