| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Kích thước | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
|---|---|
| kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5*11,5*4,8cm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hộp vận chuyển chất mang thuốc thử vi-rút Hộp làm mát nhỏ để vận chuyển dài hạn |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23 * 17 * 17cm |
| Kích thước nội bộ | 21 * 14 * 14cm |
| Dung tích | 4L |
| trọng lượng | 1 kg |
| Vật liệu bên trong | Tấm tạo bọt PU hoặc VPU |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trong trắng |
| Kích thước bên ngoài | 87,8*65,7*79,6 cm |
| Kích thước bên trong | 75*53.5*65 cm |
| Khối lượng nội bộ | 260L |
| Vật liệu bên trong | Tấm tạo bọt PU hoặc VPU |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trong trắng |
| Kích thước bên ngoài | 87,8 * 65,7 * 79,6 cm |
| Kích thước bên trong | 75 * 53,5 * 65 cm |
| Khối lượng nội bộ | 260 L |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | Thùng carton, có thể tùy chỉnh |