| Vật chất | pp nhựa |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước | 110 * 23mm, 85 * 23mm, 33 * 45mm |
| Sức chứa | 10G, 8G |
| Mã số HS | 3926909090 |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế PU-VIP dây chuyền lạnh kiểm soát nhiệt độ thấp 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2*38,2*38,2cm |
| Kích thước bên trong | 30*30*30cm |
| Dung tích | 27L |
| Cân nặng | 2,03kg |
| Vật chất | Nhựa PP |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước | 110 * 23mm, 85 * 23mm, 33 * 45mm |
| Dung tích | 10G, 8G |
| Mã HS | 3926909090 |
| Tên sản phẩm | 2-8 C Điều khiển nhiệt độ thấp Hộp làm mát y tế PU-VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2 * 38,2 * 38,2cm |
| Kích thước bên trong | 30 * 30 * 30 cm |
| Dung tích | 27L |
| Trọng lượng | 2,03kg |
| Kích thước | 22,5 * 18,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha PCM ngăn chứa bia làm mát gạch đá HDPE nhựa không chứa BPA |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |
| Tên sản phẩm | Túi insulin, túi giữ lạnh Hộp đá đựng vắc xin có Logo in gạch đá làm mát |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |