| Tên sản phẩm | Vật liệu cách nhiệt Tủ mát kem VIP-PU dành cho ngăn đá -22C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 63x47.5x43cm |
| Kích thước bên trong | 56,8x41,5x40,2cm |
| Dung tích | 95L |
| Cân nặng | 11Kg |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thiết kế mới Máy làm mát thùng đá vắc xin trong 72 giờ vận chuyển đường dài |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47,5*47,5*47,5cm |
| Kích thước bên trong | 39*39*39cm |
| Dung tích | 59L |
| Cân nặng | 5kg |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát vắc xin 72 giờ hiệu suất cao với nguồn lạnh 2-8 PCM |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 43,5x35x31cm |
| Kích thước bên trong | 33x24x18,5cm |
| Dung tích | 14,5L |
| Cân nặng | 6kg |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát cách nhiệt PU-VIP Hộp đựng vắc xin để bảo quản thuốc |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Nhà máy thiết kế Hộp đựng kem di động bền cho kho lạnh -22℃ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 63x47.5x43cm |
| Kích thước bên trong | 56,8x41,5x40,2cm |
| Dung tích | 95L |
| Cân nặng | 11Kg |
| Tên sản phẩm | Hộp bảo quản lạnh cách nhiệt vật liệu VPU để vận chuyển thuốc |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |