| tên sản phẩm | Thực phẩm Sữa mẹ Túi lạnh Túi mát Túi đá Nylon tái sử dụng |
|---|---|
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
| Dung tích | 250ml, 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon Pe |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | BPA Free Hard Shell Nhựa HDPE Túi làm mát 200Ml Gói đá làm mát Gạch đá |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt tấm gói đá lạnh tái sử dụng bằng nhựa cứng có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa PE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh làm mát đá viên gạch cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |