| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22*9.5*5cm |
| Kích thước bên trong | 19*8*4cm |
| Cân nặng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 350ml |
| tên sản phẩm | Gạch đá bằng nhựa siêu mỏng có thể tái sử dụng màu xanh lam với sự chấp thuận của CE / FDA |
|---|---|
| Kích cỡ | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 380ml |
| Loại | nhiệt |
| Màu | ĐỎ XANH VÀNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 28,6*11,2*9cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 22 * 11 * 1,8cm; 21,8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g, 600g; 1200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,3 * 14,5 * 4,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh di động cứng lớn có thể tái sử dụng tùy chỉnh có thể uống gạch mát hơn cho bia |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |
| Kích thước | 33,5*15,5*2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |